Karfan þín er tóm
View as Grind Listi
Sort by

Flokka eftir eiginleikum:

Hreinsa allt

Condux GS150 KIT

Condux GS150 KIT
Vörunúmer: 08783400-EU

Condux GS250 KIT

Condux GS250 KIT
Vörunúmer: 08783805-51
Til í vefverslun

Condux GS300 KIT

Condux GS300 KIT
Vörunúmer: 08783500-EU

Inntaksbox f/ljósleiðara 24x

Inntaksbox ljósleiðara
Fyrir 24 tengingar
Vörunúmer: DN968911

Inntaksbox f/ljósleiðara 2x

Inntaksbox ljósleiðara
Fyrir 2 tengingar
Vörunúmer: DN968912

Inntaksbox f/ljósleiðara 4x

Inntaksbox ljósleiðara
Fyrir 4 tengingar
Vörunúmer: DN931094
Til í vefverslun

Ljósl.tengihilla SM LC APC x8

Ljósleiðarapenell
Breidd: 483mm (19”)
Hæð:44mm (1u)
Dýpt: 200mm
Vörunúmer: 29_04_SPDLCSM_APC

Ljósl.tengihilla SM LC UPC x8

Ljósleiðarapenell
Breidd: 483mm (19”)
Hæð:44mm (1u)
Dýpt: 200mm
Vörunúmer: 29_04_SPDLCSM_UPC

Ljósleiðara skúffur með fylgihlutum

Ljósleiðarahilla 1U í 19" skápa
Útfærslur í boði Singlemode og Multimode
Ýmis vörunúmer

Ljósleiðaratengi LC UPC Dublex SM Bl.

LC/LC Coupler
Singlemode
Vörunúmer: DN960071
Til í vefverslun

Patch snúra SC-SC APC 1m

Patch snúra
Lengd: 1 meter
Vörunúmer: 444401G2Z31001M
Til í vefverslun

Patch snúra SC-SC APC 2m

Patch snúra
Lengd: 2 metrar
Vörunúmer: 444401G2Z31002M
Til í vefverslun

Patch snúra SC-SC APC 5m

Patch snúra
Lengd: 5 metrar
Vörunúmer: 444401G2Z31005M
Til í vefverslun

Patch snúra SC-SC APC 8m

Patch snúra
Lengd: 8 metrar
Vörunúmer: 444401G2Z31008M
Til í vefverslun

Patch snúra SC-SC UPC 1m

Patch snúra
Lengd: 1 meter
Vörunúmer: 585801G2Z31001M
Til í vefverslun

Patch snúra SC-SC UPC 2m

Patch snúra
Lengd: 2 metrar
Vörunúmer: 585801G2Z31002M
Til í vefverslun

Patch snúra SC-SC UPC 5m

Patch snúra
Lengd: 5 metrar
Vörunúmer: 585801G2Z31005M
Til í vefverslun

Patch snúra SC-SC UPC 8m

Patch snúra
Lengd: 8 metrar
Vörunúmer: 585801G2Z31008M
Til í vefverslun

Tengiskott MM OM2 SC 1m

Pigtail frá Leviton
Multi mode (OM2)
Tengi: SC
Lengd: 1 meter
Vörunúmer: HOT-050-SC-001
Til í vefverslun

Tengiskott MM OM3 LC 1m

Pigtail frá Leviton
Multi mode (OM3)
Tengi: LC
Lengd: 1 meter
Vörunúmer: HOT-LC-OM3-0-01
Til í vefverslun