Karfan þín er tóm
View as Grind Listi
Sort by

Flokka eftir eiginleikum:

Hreinsa allt

Tengisnúra LC-LC APC 2mm 1m

Ljósleiðara tengisnúra
LC-LC APC
Lengd: 1 meter
Litur: Gulur
Vörunúmer: 222201G2Z31001M
Til í vefverslun

Tengisnúra LC-LC UPC 2mm 1m

Ljósleiðara tengisnúra
LC-LC UPC
Lengd: 1 meter
Litur: Gulur
Vörunúmer: 020201G2Z31001M
Til í vefverslun

Tengisnúra LC-LC UPC 2mm 2m

Ljósleiðara tengisnúra
LC-LC UPC
Lengd: 1 meter
Litur: Gulur
Vörunúmer: 020201G2Z31002M
Til í vefverslun

Tengisnúra LC-LC UPC 2mm 5m

Ljósleiðara tengisnúra
LC-LC UPC
Lengd: 1 meter
Litur: Gulur
Vörunúmer: 020201G2Z31005M
Til í vefverslun

Tengisnúra LC-LC UPC 2mm 8m

Ljósleiðara tengisnúra
LC-LC UPC
Lengd: 1 meter
Litur: Gulur
Vörunúmer: 020201G2Z31008M
Til í vefverslun

Tengisnúra LC-LC APC 2mm 2m

Ljósleiðara tengisnúra
LC-LC APC
Lengd: 2 metrar
Litur: Gulur
Vörunúmer: 222201G2Z31002M
Til í vefverslun

Tengisnúra LC-LC APC 2mm 5m

Ljósleiðara tengisnúra
LC-LC APC
Lengd: 5 metrar
Litur: Gulur
Vörunúmer: 222201G2Z31005M
Til í vefverslun

Tengisnúra LC-LC APC 2mm 8m

Ljósleiðara tengisnúra
LC-LC APC
Lengd: 8 metrar
Litur: Gulur
Vörunúmer: 222201G2Z31008M
Til í vefverslun

Condux GS150 KIT

Condux GS150 KIT
Vörunúmer: 08783400-EU

Condux GS250 KIT

Condux GS250 KIT
Vörunúmer: 08783805-51
Til í vefverslun

Condux GS300 KIT

Condux GS300 KIT
Vörunúmer: 08783500-EU

Ljósl.tengihilla SM LC APC x8

Ljósleiðarapenell
Breidd: 483mm (19”)
Hæð:44mm (1u)
Dýpt: 200mm
Vörunúmer: 29_04_SPDLCSM_APC

Ljósl.tengihilla SM LC UPC x8

Ljósleiðarapenell
Breidd: 483mm (19”)
Hæð:44mm (1u)
Dýpt: 200mm
Vörunúmer: 29_04_SPDLCSM_UPC
Til í vefverslun

Ljósleiðara skúffur með fylgihlutum

Ljósleiðarahilla 1U í 19" skápa
Útfærslur í boði Singlemode og Multimode
Ýmis vörunúmer
Sérpöntun

Patch snúra SC-SC APC

Ýmis vörunúmer
Til í vefverslun

Patch snúra SC-SC UPC

Ýmis vörunúmer
Til í vefverslun

Tengiskott MM OM2 SC 1m

Pigtail frá Leviton
Multi mode (OM2)
Tengi: SC
Lengd: 1 meter
Vörunúmer: HOT-050-SC-001
Til í vefverslun

Tengiskott MM OM3 LC 1m

Pigtail frá Leviton
Multi mode (OM3)
Tengi: LC
Lengd: 1 meter
Vörunúmer: HOT-LC-OM3-0-01
Til í vefverslun

Tengiskott MM OM4 LC 1m

Pigtail frá Leviton
Multi mode (OM4)
Tengi: LC
Lengd: 1 meter
Vörunúmer: HOT-LC-OM4-001
Til í vefverslun

Tengiskott SM SC 1m

Pigtail frá Leviton
Single mode
Tengi: SC
Lengd: 1 meter
Vörunúmer: HOT-008-SC-002
Sérpöntun