Karfan þín er tóm
 
Lagerstaða:
  • Kópavogi
    Birgðastaða: 2 STK
  • Vöruhús
    Birgðastaða: 0 STK

Tækniupplýsingar:

Upplýsingar um vöru

Vörunúmer: KE8002

KE8002 Powermælir ljósleiðara Singlemode

KE8000 OPM (Optical Power Meter)

Mælisvið -70dBm til +3dBm

Tíðnisvið : 800nm til 1700nm

Tengi fyrir FC, ST, og universal 2,5mm (hægt að fá aukalega fyrir LC 1,25mm)

KE8200 Singlemode ljósgjafi - Tíðnisvið : 1310nm, 1490nm, 1550nm

Handhægir og höggþolnir mælar

Framleitt af fagmönnum fyrir fagmenn.