Karfan þín er tóm
View as Grind Listi
Sort by

PoE Sviss Gigabit 4p+1p Ul 65W

Gigabit netskiptir
4 PoE + 1 Uplink port
65W 10/100/1000 Mbps
Gerð: Digitus Desktop
Vörunúmer: DN95330
Til í vefverslun

PoE Sviss Gigabit 8p 135W

Gigabit netskiptir
8 PoE port = 135W
10/100/1000 Mbps
Gerð: Digitus Desktop
Vörunúmer: DN95340
Til í vefverslun

Sviss Gigabit 10/100/1000 5p

Gigabit netskiptir 5 porta
10/100/1000 Mbps
Gerð: Digitus Desktop
Vörunúmer: DN80063

Sviss Gigabit 10/100/1000 8p

Gigabit netskiptir 8 porta
10/100/1000 Mbps
Gerð: Digitus Desktop
Vörunúmer: DN80064
Til í vefverslun

Fjöltengi 19" 8x16A Schuko

Fjöltengi í 19" tölvuskáp
250VAC / 16A / 4000W
Hæðareining: 1U
Fjöldi tengla: 8x 16A Schuko
Vörunúmer: DN_95401
Til í vefverslun

Hýsing fyrir SM og MM merkjabreytur

Hýsing
SM/MM
Merkjabreyta ekki innifalin
Vörunúmer: DN82130
Til í vefverslun

Iðnaðar sviss Gigabit 5p

Gigabit iðnaðar netskiptir
5 porta 10/100/1000 Mbps
DC fæðing: 12-56V DC
AC fæðing: 18-36V AC
Gerð: Digitus Industrial
Vörunúmer: DN651107
Til í vefverslun

Iðnaðar sviss Gigabit 8p

Gigabit iðnaðar netskiptir
8 porta 10/100/1000 Mbps
Fæðing: 12-56V DC
Gerð: Digitus Industrial
Vörunúmer: DN651108
Til í vefverslun

Merkjabreyta MM LC Duplex 1.25Gbps

Digitus merkjabreyta
Multimode LC Duplex
1.25Gbps
Dregur allt að 550m
Vörunúmer: DN8100001
Til í vefverslun

Merkjabreyta SM LC Duplex 1.25Gbps

Digitus merkjabreyta
Singlemode LC Duplex
1.25Gbps
Dregur allt að 20km
Vörunúmer: DN81001
Til í vefverslun